Mạch Tạo Trễ 0-10000s JK11B-12VDC
Nhà cung cấp: Linh Kiện Điện Tử Hoằng Long
Mã sản phẩm: HL560
Tình trạng: Còn hàng
70.000₫
Tính Năng
Thông Số Kỹ Thuật
  • Điện Áp: 12VDC.
  • Dòng: 10A.
  • Thời gian trễ: 0-10000s.
  • Tín hiệu kích: mức cao ( high) / mức thấp (low).
Sản Phẩm Liên Quan
Mạch Tạo Trễ Đóng Ngắt Relay 0-24s NE555 XY-018.
Mạch Tạo Trễ 12V NE555 Module Delay Relay.