Cảm Biến Tiệm Cận LJ12A3-4-Z/BX
Nhà cung cấp: Linh Kiện Điện Tử Hoằng Long
Mã sản phẩm: HL393
Tình trạng: Còn hàng
45.000₫ 55.000₫
  • Cảm biến phát hiện kim loại.
Tính Năng
  • Cảm biến phát hiện kim loại.
Thông Số Kỹ Thuật
  • Model: LJ12A3-4-Z/BX
  • Phát hiện: Kim loại
  • Điện áp hoạt động: 6 - 36VDC
  • Dòng tiêu thụ: 300mA
  • Khoảng cách cảm biến: 0 - 4mm
  • Ngõ ra: NPN cực thu hở
  • Kích thước: Đường kính 12mm - Dài 60mm