Arduino Uno R3 Atmega16U2 ( Tặng Cáp )
Nhà cung cấp: Linh Kiện Điện Tử Hoằng Long
Mã sản phẩm: HL02
Tình trạng: Còn hàng
230.000₫ 250.000₫
Tính Năng
  • Ứng dụng nhiều trong các đời sống, công nghiệp và cả những bạn muốn học về lập trình.
Thông Số Kỹ Thuật
  • Vi điều khiển chính: Atmega328P.
  • IC nạp và giao tiếp UART: ATMEGA16U2.
  • Nguồn Vào: 5VDC vào cổng USB hoặc Nguồn 6-12VDC ngoài cắm vào jack tròn DC.(Khuyến cáo dùng 6-9VDC để đảm bảo độ ổn định ).
  • Cổng Digital I/O: 14 chân( trong đó có 6 chân PWM).
  • Cổng Analog: 6 chân.
  • Dòng điện DC Current  trên mỗi chân Digital :20mA.
  • Dòng điện DC Current chân 3.3v: 50mA.
  • Bộ nhớ Flash: 32Kb(ATMEGA328p), trong đó 0.5Kb dùng cho bootloader
  • SPAM: 2Kb.
  • EPPROM: 1Kb.
  • Tốc độ: 16MHz.